Friendship Club
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Friendship Club

Wellcome To FriendShip[FS] NGÔI NHÀ CHUNG CỦA BLOGGERS 360 PLUS BIÊN HÒA

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Nội dung chính đi thăm trại trẻ khuyết tật nèk

Go down 
Tác giảThông điệp
Crazy_Bi

Crazy_Bi

Nội dung chính đi thăm trại trẻ khuyết tật nèk Empty
Bài gửiTiêu đề: Nội dung chính đi thăm trại trẻ khuyết tật nèk   Nội dung chính đi thăm trại trẻ khuyết tật nèk Icon_minitimeThu Feb 04 2010, 08:07

lol! Thông báo chính thức nèk:
Ngày 12/2 sẽ tổ chức đi thăm trại trẻ khuyết tật , theo như các bạn đã biết , hiện bây giờ mình đang có một hoạt động nữa , có thể sẽ được thực hiện típ sau khi đến đó ( bí mật )
- Đk nho nhỏ nèk : đóng ít nhất là 50k cho mỗi người ( ai ko đóng chém chík ák ) ^^
- Nhà aj có tập vở bút gì còn mới ^^ đem góp nhé , có đồ mới thì tặng cho mấy em nha
- Điểm tập trung : Công viên Biên Hùng , ngay cổng chính ( vào lúc 8h sáng ) lol!
Vì mình còn chờ tập trung đủ mới đi và Hoạt động thì rất dài nên sẽ đi lúc 8h , đề nghị ko ai đi trễ .

Àh , ai mà tham gia tích cực nhất là có những việc làm ý nghĩa nhất sẽ có wà đó nha ( của ít lòng nhìu ^^)
lol! Ai muốn đăng ký tham gia vui lòng ghi rõ họ tên và số fone cho mình ghi danh sách ( nếu ko tiện ghi ra có thể gọi đt hoặc nt vào số 01683667384 ) ^^
Hãy chung tay vì cộng đồng nhé lol!
http://vn.myblog.yahoo.com/teen-xitai

Nội dung chính đi thăm trại trẻ khuyết tật nèk
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Rap hok hay dung che nhak..........!
» Đội Hình Cực Khủng của Kim Dung
» Thăm dò 2 bộ phim tí nhá
» Đây trang trí cho những bạn nào sử dụng trình duyệt firefox
» Thăm trại trẻ khuyết tật